T.K.S. นำโดยคุณสมคิด เวคินวัฒนเศรษฐ์ รองกรรมการผู้จัดการอาวุโส สายการขายและการผลิต คุณภาคภูมิ ภูอุดม รองกรรมการผู้จัดการ สายอำนวยการกลาง ผู้บริหาร และพนักงานบริษัทฯ ร่วมทำบุญหล่อเทียนพรรษา ณ วัดโคกขาม
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_5_01.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_5_02.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_5_03.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_5_04.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_5_05.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_5_06.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_5_07.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_5_08.webp)
T.K.S. นำโดยคุณสมคิด เวคินวัฒนเศรษฐ์ รองกรรมการผู้จัดการอาวุโส สายการขายและการผลิต คุณภาคภูมิ ภูอุดม รองกรรมการผู้จัดการ สายอำนวยการกลาง ผู้บริหาร และพนักงานบริษัทฯ ร่วมทำบุญหล่อเทียนพรรษา ณ วัดโคกขาม